เข้าสู่ระบบ

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ท่านเวบมาสเตอร์ของเว็บวัดเกาะที่นี่ เข้ามาที่นี่บ่อบไหมครับ มีเรื่องรบกวนปรึกษา

bestman
11-20-2008, 03:31 PM
ท่านเวบมาสเตอร์ของเว็บวัดเกาะที่นี่ เข้ามาที่นี่บ่อบไหมครับ มีเรื่องรบกวนปรึกษาครับ
เกี่ยวกับ เรื่อง การทำเว็บ
และเรื่อง โฮสติ้ง

ผมไม่กล้าโทรไป ตามที่อยู่ บนหน้าเว็บ
กลับ รบกวนท่าน ขอ ติดต่อทางนี้ละกันนะครับ

ขอบคุณครับ

tanwakom
11-20-2008, 04:05 PM
จะปรึกษาอะไรก็ เขียนข้อความบอกได้เลยครับ

bestman
12-04-2008, 12:12 PM
ผมเห็นเว็บบอร์ดอันเก่าที่ทำจาก ASP ของ Web Wiz Forums น่ะครับ มีการแก้ไขธีมและ เมนูภาษาไทยหมดแล้วครับ สวยดีครับ และเห็นว่าทางวัด ปรับเว็บบอร์ดใหม่มาใช้ตรงนี้แล้ว ผมอยากได้ไฟล์กับธีมที่แก้แบบนั้นน่ะครับ (เอาไฟล์ประกอบทั้งหมด ยกเว้นฐานข้อมูล) ไม่รู้จะรบกวนเกินไปไปรึเปล่า ขอรับ ..ตอนนี้ผมยังใช้เวบบอร์ดของ Web Wiz Forums อยู่ และต้องการตกแต่ง บ้าง ผมจะได้นำไปปรับ ในส่วนงานของกระผมเองด้วยครับ

อีกข้อผมก็ทำเว็บอยู่แต่ยังไม่เก่งเท่าไหร่ หากทำเว็บธรรมะ ขึ้นมา ผมจะติดต่อใช้บริการโฮสติ้งนะครับ..

ฝากพิจารณาด้วยครับ
ขอบพระคุณครับ

tanwakom
12-04-2008, 12:48 PM
ยินดี ไม่หวงหรอก แต่..ไฟล์หลายๆไฟล์ได้ถูกแก้ไข ดัดแปลง อาจจะมีหลายๆแห่งที่มีคำว่า วัดเกาะ / watkoh.com

ฉนั้นจึงขออนุญาติทราบก่อนว่าจะเอาไปใช้กับเว็บอะไร กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยที่ webmaster@watkoh.com

bestman
12-04-2008, 02:58 PM
ส่งเมล์ไปแล้วครับผม