เข้าสู่ระบบ

แสดงเวอร์ชันเต็ม : /(^.^)/ ต้องการรายชื่อหนังสือสายพระป่า ตามแนวปฏิบัติของพระอาจารย์มั่น ภูริทัตโต

sancity
06-25-2010, 01:44 PM
สวัสดีครับ กัลยาณมิตรทุกท่าน

กระผมอยากทราบรายชื่อหนังสือธรรมะ สายพระป่า ตามแนวปฏิบัติของพระอาจารย์มั่น ภูริทัตโต
และหากแจ้งสถานที่ซื้อด้วยก็จะจักขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งนะครับ(หากมีในเว็บจะสะดวกมากครับ)

เนื่องด้วยจะจัดส่งไปสำนักสงฆ์หนองป่ามน จ.อุบลราชธานี
ซึ่งพระครู ได้แจ้งความประสงค์มา...เป็นจำนวน 50 เล่ม

ข้าพเจ้าคิดว่า จะจัดหาเรื่องละ 5 เล่มนะครับ(ก็คิดเป็น 10 เรื่อง)
ตอนนี้ได้ 3 เรืองแล้ว....

ขอน้อมอนุโมทนาบุญกับทุกๆ ท่านล่วงหน้า
บุญรักษา พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์คุ้มครอง ความดีเกื้อหนุนนะครับ

หมายเหตุ:
กรุณาแจ้งเข้า e-mail;sancity45@hotmail.com นะครับ