แจกหนังสือ หลักกรรมและการเวียนว่ายตายเกิด ( อ.วศิน อินทสระ)

กระทู้: แจกหนังสือ หลักกรรมและการเวียนว่ายตายเกิด ( อ.วศิน อินทสระ)

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. chai_kmutnb said:

แจกหนังสือ หลักกรรมและการเวียนว่ายตายเกิด ( อ.วศิน อินทสระ)

แจกหนังสือ หลักกรรมและการเวียนว่ายตายเกิด ของ อ.วศิน อินทสระ จำนวน 10 เล่ม
    เพื่อนสมาชิกวัดเกาะ และท่านใดสนใจ ลงชื่อและที่อยู่ในกระทู้น่ะครับ
    หรือส่งมาทางอีเมลล์ที่ chai_ja1519@hotmail.com

จะส่งให้ทางไปรษณีย์ฟรีคับ.

หมายเหตุ: จำกัดท่านละ 1 เล่ม เนื่องจากหนังสือมีจำนวนจำกัด
  2. tal said:

Re: แจกหนังสือ หลักกรรมและการเวียนว่ายตายเกิด ( อ.วศิน อินทสระ)

น้องตาลรบกวน ด้วยค่ะพี่ชัย
    นางสุนทร พิมพิรัตน์
    172 ม.3 ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด 45110

ขอบคุณค่ะพี่ชัย
    โมทนาด้วยนะคะ
    http://image.dek-d.com/15/1200662/14459648<br />อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน ตามความคิดสติเราให้ทัน <br />อยู่กับสิ่งที่มีไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด <br />&nbsp;
  3. payu said:

Re: แจกหนังสือ หลักกรรมและการเวียนว่ายตายเกิด ( อ.วศิน อินทสระ)

อนุโมทนาบุญด้วยครับ
    รบกวน ๑ เล่ม ครับ
    พ.อ.อ.สมิง ดรถวิล
    ๙ หมู่ ๑๐ กรมนักเรียน โรงเรียนเตรียมทหาร
    ต.ศรีกะอาง อ.บ้านนา จ.นครนายก ๒๖๑๑๐
  4. kram said:

ขอเล่มหนึ่งครับคุณชัย สาธุครับ
    ชนะสงคราม อัคฮาด
    99/2021 ถงหลังสวน 7 ลุมพี่นี ปทุมวัน กท ม
    10330
  5. valun5575 said:

ขอรับด้วยครับ กรุณาส่ง
    วรุณ อ่อนละมุล 70/17 ซ.25 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ .จ.สงขลา 90110

ขอบคุณครับ
  6. chai_kmutnb said:

*****ขอปิดกระทู้ เนื่องจากขณะนี้มีผู้ลงชื่อ และ ส่งชื่อที่อยู่มาทางอีเมลล์ครบ10 ท่านแล้ว*****