PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : "" ...วิธีลดน้ำหนัก 10 ก.ก.ด้วยสมุนไพรเอามาแชร์ประสบการณ์กันครับ...""

premJung
05-26-2011, 12:43 AM
"" ...วิธีลดน้ำหนัก 10 ก.ก.ด้วยสมุนไพรเอามาแชร์ประสบการณ์กันครับ...""
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่า เป็นคนที่อ้วนมาก ก่อนทานผลิตภัณท์ Mee Shape
น้ำหนัก 85 ก.ก. สูง 162 ครับ ทานมาหลายอย่างหลายที่หลายขนาน ทั้งหมอตาม
คลีนิคชื่อดัง โรงพยาบาลชื่อดังด้านศัลยกรรม ยาลดคาวมอ้วน นำเข้าจากต่างประเทศ
ไม่ว่าจะเป็น จีนและอเมริกา สมุนไพรลดน้ำหนัก จากมหาวิทยาลัยชื่อดังน้ำหนัก
ก็ลดนะแต่ไม่ได้ดั่งใจเปรมครับ ลดได้เต็มที่ ก็แค่ 3 - 5 ก.ก. ครับ แล้วก็กลับมา
อ้วนอีกพอลองปรึกษาผู้เชี่ยวชาญด้านโภชนาการบำบัด ก็มีความหวัง เปรมเป็นคน
ชอบลองครับผู้เชี่ยวชาญ แนะนำให้ทานครบสูตร ชุดใหญ่ เพราะป้อมอ้วนมาก
จะมีตัวบล็อกแป้งบล็อกน้ำตาล สมุนไพรลดหน้าท้อง สลายไขมันเก่าตอนนี้ทาน
ไปแล้ว 3 สัปดาห์ น้ำหนักลดไป 7 ก.ก.แต่ !!!..วันนี้ทนไม่ไหว ขอมารายงานผล
ให้เพื่อนๆได้ทราบเพื่อเป็นกำลังใจ ตอนนี้น้ำหนักเปรม ลดเหลือ 78 ก.ก. แล้วครับ
ดีใจมากเสื้อผ้าเปลี่ยนไซส์แล้ว จาก xxLเหลือ xLแล้วมีความหวังบอกกับตัวเองว่า
ต้องเหลือแค่ Lให้ได้และผลิตภัณฑ์ของเขาที่นี่ ดีนะครับ ไม่ใช่ยาลดน้ำหนัก
ทำให้กินแล้วไม่ใจสั่น ไม่ปวดหัวไม่อาเจียน แต่อิ่มเร็ว ไม่อยากทานจุกจิก
เหมือนเดิมด้วย....!!!!คงจะเป็นเพราะหลายๆตัวช่วยกันทำงานตอนเช้าพอตื่นขึ้นมา
ถ่ายดีมากครับแต่ไม่ท้องเสียนะครับ. คนที่ไม่ได้อ้วนมากเกินไปก็ให้ กินชุดธรรมดา
ก็พอแล้วนะครับระหว่างวันดื่มน้ำเปล่ามากๆหน่อย จะช่วยเร่งการเผาผลาญได้ดีครับ !!!!
หน้าท้องของกุ้งเริ่มยุบลงจนรู้สึกได้ตั้งแต่สัปดาแรกแล้วครับจนตอนนี้เพื่อนๆพากันอิจฉา
และสั่งซื้อ..กัน..ไปหลายคนแล้วเปรมอยากฝากถึงเพื่อนๆ ทุกคนที่อยากผอม
หรือต้องการลดน้ำหนัก อย่างปลอดภัยให้ลองปรึกษากับที่นี่ดู
เจ้าหน้าที่ให้คำปรึกษาดีมากครับ ที่เว็บ http://juiceoat.igetweb.com/
ยินดีให้คำปรึกษา Free
หรือโทร. 082-2142787 ( เปรมครับ )ขอให้ประสบความสำเร็จในการลดน้ำหนักนะครับ