มาอีกแล้ว.... ธรรมะ หลวงพ่อจรัญฯ วัดอัมฯ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. EtanattuW said:

มาอีกแล้ว.... ธรรมะ หลวงพ่อจรัญฯ วัดอัมฯ

2. kinkory said:

Re: มาอีกแล้ว.....CD ธรรม หลวงพ่อจรัญฯ วัดอัมฯ

ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ
    ขอรับ 1 ชุดนะครับ

สมบูรณ์ เสียงระฆัง
    160/1 หมู่ 4 บางแคเหนือ บางแค
    ซ.22-4 กทม. 10160

3. joob27 said:

Re: มาอีกแล้ว.....CD ธรรม หลวงพ่อจรัญฯ วัดอัมฯ

ขอรับเรื่องกฏแห่งกรรมครับ
    ขออนุโมทนาสาธุครับ

ธนเดช กาญจนกุลกิตต์
    29/1 ม.9 ต.ท่ามะกา
    อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี 71120

4. EtanattuW said:

Re: มาอีกแล้ว.... ธรรมะ หลวงพ่อจรัญฯ วัดอัมฯ

ตอนนี้เริ่มแจกต่อแล้วคับ 30 กรกฎาคม 2553
    ใครต้องการก้อส่งที่อยู่มาตามเมลที่บอกไว้นะคับ

5. katoon123 said:

Re: มาอีกแล้ว.... ธรรมะ หลวงพ่อจรัญฯ วัดอัมฯ

ขอรับ 1 ชุดครับ
    นายวรุฒ ไชยวงศ์
    39 หมู่2 ตำบลแม่สูน อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่ 50110

6. mispatima said:

ขอรับ 1 ชุด
    รสริน บัวเผื่อน
    การประปาส่วนภูมิภาคเขต6
    ถ.หลังศูนย์ราชการ
    อ.เมือง จ.ขอนแก่น
    40000
    ขออนุโมทนาบุญคะ

7. sakchai-98 said:

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ผมขอ 2 ชุดครับ

กรุณาส่ง
    ศักดิ์ชัย พุ่มโพธิ์
    124 ม.10 ต.หนองกรด
    อ.เมือง ฯ จ.นครสวรรค์ 60240

อรอนงค์ สิทธิน้อย
    37/1 ต.วังตะกู
    อ.บางมูลนาค จ.พิจิตร 66210

ขอให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุขความเจริญนะครับ

8. **wan** said:

ขอปิดรับซีดีก่อนนะคะ
    ท่านฝากมาบอกว่าซีดีหมดแล้วคะ