แจกฟรี หนังสือธรรมะ ชีวิตเสรี จิตอิสระ จึงไร้ทุกช์

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. webmaster@watmai said:

แจกฟรี หนังสือธรรมะ ชีวิตเสรี จิตอิสระ จึงไร้ทุกช์

แจกฟรี หนังสือธรรมะ ชีวิตเสรี จิตอิสระจึงไรทุกข์

สามารถแจ้ง E-MAIL ชื่อที่อยู่ มาได้ หรือดูรายละเอียดเพิ่มเติม ที่ www.watmaikumon.com

2. suchot said:

Re: แจกฟรี หนังสือธรรมะ ชีวิตเสรี จิตอิสระ จึงไร้ทุกช์

ขอรับด้วยนะ เจริญพร
    พระสุโชติ ธัมมโชโต
    วัดเทียบศิลาราม บ้านหลักหินใหม่ หมู่ที่ ๑๘ ตำบลบักดอง
    อำเภอขุนหาญ จังหวัดศรีสะเกษ

3. chai_kmutnb said:

Re: แจกฟรี หนังสือธรรมะ ชีวิตเสรี จิตอิสระ จึงไร้ทุกช์

ขออนุโมทนาบุญ ขอรับ 1ชุดครับ

คุณ เจริญชัย วังบุญคง
    ดอกไม้อพาร์ทเม้น (ห้อง 410)
    72/22 ม.6 ซ.ประชาราษฎ์ 16/2 ต.ลาดขวัญ
    อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

4. sphat boonsong said:

ขอรับหนึ่งชุดด้วยครับ

สพัฒน์ บุญส่ง
    8 หมู่บ้านสุวธานี
    ถนนเสรีไทย ซอย 61 แยก 9
    เขตคันนายาว กทม. 10230

5. nongluk said:

รบกวนขอ 1 เล่มค่ะ
    นงลักษณ์ จงเจริญ
    บ.ฟอร์มูล่า อุตสาหกรรม จำกัด
    เลขที่ 21 ซ.อ่อนนุช80 ถ.สุขุมวิท 77
    เขตประเวศ กรุงเทพฯ 10250

ขอบคุณมากค่ะ

6. mhata said:

ขอรับ 1 ชุดครับ
    เกรียงไกร เมธาวีวงศ์
    47 / 853
    ม.เคซีดาร์เดนท์โฮม
    แขวงสามวาตะวันออก
    เขตคลองสามวา
    กทม.
    10510
    ขอบคุณครับ

7. katoon123 said:

อนุโมทนาครับ
    วรุฒ ไชยวงศ์ 39 ม.2 ต.แม่สูน
    อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ 50110

8. remember_me said:

ขอความกรุณา รับ 1 เล่มค่ะ
    และขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยนะคะ
    ขอความกรุณาส่งที่
    วิวาห์รัตน์ วงศ์นนทเกียรติ
    364/529 หมู่ 3 (กรม ขส.รอ. ร้อยหนัก)
    แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม. 10220
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

9. DEKWAT said:

เนื่องจากกระทู้นี้โพสท์ไว้นานแล้ว ไม่ทราบว่าท่านเจ้าของกระทู้ยังแจกอยู่หรือไม่ หากยังแจกอยู่ขอความกรุณาแจ้งให้ผู้ขอทราบด้วยครับ

10. sakchai-98 said:

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ผมขอ 2 ชุดครับ

กรุณาส่ง
    ศักดิ์ชัย พุ่มโพธิ์
    124 ม.10 ต.หนองกรด
    อ.เมือง ฯ จ.นครสวรรค์ 60240

อรอนงค์ สิทธิน้อย
    37/1 ต.วังตะกู
    อ.บางมูลนาค จ.พิจิตร 66210

ขอให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุขความเจริญนะครับ