หน้า 1 จากทั้งหมด 4 หน้า 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 32

ย้ายโฮสต์ใหม่ เว็บขัดข้องไปหลายวัน

เข้าห้องสนทนา (คลิก)

ขออภัยเพื่อนสมาชิก Watkoh.com ทุกท่าน

เว็บเข้าไม่ได้ เนื่อวจากย้ายโฮสต์ใหม่ เว็บจึงขัดข้องไปหลายวัน ช่วงนี้ก็ค่อยๆ ปรับสุ๋สภาพเดิม บางส่วนยังหายไป

ใครพบเห็นปัญหาอะไรในการใช้งาน โปรดแจ้งให้ทราบด้วย สาธุๆๆ

Re: ย้ายโฮสต์ใหม่ เว็บขัดข้องไปหลายวัน

ประตูวัดเปิดแล้ว...เข้าได้แล้วคับ อิอิ

เดฟ

สรณะคือพระรัตนตรัย

Re: ย้ายโฮสต์ใหม่ เว็บขัดข้องไปหลายวัน

เข้าวัดด้วยคนครับ

ส่งบิลมาเก็บค่ารักษาอาการลงแดง

ประตูวัดเปิดตั้งแต่กี่โมงค่ะเนีย อิอิ
    ดีใจจัง ประตูวัดเปิดซะที อิอิ...
    ปิดปรับปรุงไปซะนานเลย อิอิ
    บุษเข้าวัดก็เที่ยงวันพอดี ห้าๆๆๆๆ
    มาช้ายังดีกว่าม่ะมา เนาะ
    ว่าแต่เครื่องมือใช้งานไม่เหมือนเดิมแล้ว
    งงจัง อิอิ รูปก็ม่ะขึ้น

บุษขอแจ้งปัญหาที่พบก่อนแล้วกันนะค่ะ อิอิ...
    1. ทำการ upload รูปในส่วนข้อมูลส่วนตัวม่ะได้อะค่ะ
    2. การใช้งานแปลกไปแยะเลยนะค่ะ อิอิ เช่นการเลือกขนาดตัวอักษร สีตัวอักษร ตะก่อนใช้ง่ายกว่าแสดงให้เห็นเลย
    แต่ตอนนี้เป็น code ให้เดา อิอิ...
    3. หน้าแรกเลือกหัวข้อนี้ "โปรดแจ้งให้ทราบด้วยหากคุณได้ทำการบริจาคแล้ว >>(( คลิก ))<< " ยังใช้งานม่ะได้อะค่ะ (นึกออกแค่นี้อะค่ะ อิอิ)..

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา

กราบนมัสการพระคุณเจ้าที่เคารพ

ทั่นยายที่ห้องพระธรรมคำกลอน ไม่สามารถเข้ามาใช้ที่เวปได้ พยายามแล้วก็ไม่ได้ผลครับ เลยฝากผมช่วยแจ้งมาครับ

กราบนมัสการพระคุณเจ้าช่วยดูให้ด้วยครับ

นพกรณ์
    การตั้งชื่อและแปลชื่อโดยคุณอุบาสกนพกรณ์
    จัดทำขึ้นโดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเผยแพร่เป็นธรรมทาน
    - ของดตอบคำถามเป็นการส่วนตัว
    - ของดการแจ้งลบกระทู้ (โดยไม่มีเหตุอันควร) หลังจากที่ได้คำตอบแล้ว
    - กรุณาตั้งคำถามให้ตรงตามหมวดหมู่อักษร
    - ขอตอบวันละ 3 ชื่อ (กรุณารอคิวหากมีผู้ถามเข้ามามาก)

ขอชื่อใหม่ต้อง...
    1. แจ้งชื่อนามสกุลหรือทักษาเลข
    2. วันเกิด(จ-อ)
    3. อาชีพ
    4. เหตุผล(เพื่อวิเคราะห์ชื่อมงคล)

สวัสดีค่ะ อาจารย์เดฟ คุณป้าวรรณ พี่นพ
    พี่บุษ คุณchocobo และทุกท่านค่ะ

พี่เกิดแก่ก็ยังเข้าไม่ได้ค่ะ
    ฝากส่งข่าวมายังที่นี้ค่ะ
    ทั่นยายยังงงอยู่ค่ะ อันนี้ทั่นยายฝากมาค่ะ
    ขอความช่วยเหลือมายังที่นี้ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ลองดีลีท cookies และ temporary files ดูนะคับ
    แล้วล๊อกอินเข้าโดยใช้รหัสใหม่ที่ให้เพียงฝันไว้น่ะคับ

เดฟ

สวัสดีค่ะ ญาติธรรมทุกท่าน

ทั่นยายเข้าบ้านไม่ได้หลายเพลาค่ะ ได้แต่ยืนเกาะริมรั้วมองบ้านตาปริบๆไม่ทราบจะทำอย่างไรค่ะ
    โชคดีค่ะที่เพียงฝันหลานสาวคนสวย มาช่วยเป็นธุระจูงเข้าบ้านค่ะ ต้องขอบคุณเพียงฝัน
    ไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ ที่ช่วยประสานงานในการถอดรหัสกุญแจเข้าบ้านให้ และยัง
    ช่วยแจ้งข่าวความคืบหน้าให้ญาติธรรมที่มาร่วม ท่อง...ทะเลใจ ได้ทราบด้วยค่ะ
    ต้องบอกว่าตอนนี้ทั่นยายเข้าบ้านมาได้แล้ว แต่หน้าตาบ้านเปลี๊ยนไป๊ ยังงงๆอยู่ค่ะ
    รู้สึกว่าระบบยังติดขัดอยู่ค่ะ เขียนอะไรได้ช้ามากค่ะแบบว่าเหมือนระบบมันเมาค้างอยู่ค่ะ
    มันเป็นยึกๆยักๆ มันเป็นงึกๆงั่กๆ อย่างนี้มันต้องถอนนนนนนนนนนน เอิ๊ก เอิ๊ก
    น่าจะเกิดจากใช้รหัสกลางมังคะ คิดว่าหากกลับไปใช้รหัสเดิมทุกอย่างคงเหมือนเดิมค่ะ
    กำลังหาช่องทางในการขอเปลี่ยนรหัส lod in เป็นรหัสอยู่ค่ะ แต่ยังหาไม่เจอค่ะ
    ไม่ทราบจะไปแก้ไขตรงไหนค่ะ เข้าไปที่ profile แล้วแต่ก็แก้ไขไม่ได้ค่ะ
    หากท่านใดทราบกรุณาช่วยชี้แนะด้วยนะคะ ขอขอบคุณล่วงหน้า ไว้ ณ โอกาสนี้ค่ะ

ขอขอบคุณ พี่นพกรณ์ เพียงฝัน ปลายฟ้า ตาเปา คุณเล็ก ทั่นปีศาจน้ำแข็งฯ
    คุณพิกุลแก้ว น้องตาล ที่กรุณามาเยี่ยมเยือนอยู่เสมอค่ะ
    ระลึกถึงพี่น้องผองเพื่อนและญาติธรรมทุกท่านเสมอค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 10:50:01 am โดย ทั่นยาย »

อาจารย์เดฟค่ะ ทั่นยายยังแก้ไขกลับมาใช้รหัสเดิมไม่ได้ค่ะ
    ขอรบกวนอาจารย์เดฟชี้แนะอีกครั้งค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตามที่แจ้งเพิ่มเติมให้เพียงฝันทราบในห้องสนทนาแล้ว
    ทำได้หรือไม่ได้ยังไง ก็บอกให้ทราบอีกทีละกันนะคับ

เดฟ

ถ้าท่านชอบใจก็ไลค์ โลด...
หน้า 1 จากทั้งหมด 4 หน้า 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ ปิด
  • HTML สถานะ ปิด