หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 14

แจกซีดี กรรมฐาน ของท่านพระครูเกษมธรรมทัต

เข้าห้องสนทนา (คลิก)

กรรมฐาน
    โดย ท่านเขมรังสี ภิกขุ
    สำนักปฏิบัติกรรมฐาน วัดมเหยงคณ์
    ต.หันตรา อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา 13000

แสดง ณ ศูนย์วิปัสสนายุวพุทธฯเฉลิมพระเกียรติ จ.ปทุมธานี
    30 มิ.ย.-8 ก.ค. 2549

ท่านใดที่สนใจ ลงชื่อ-ที่อยู่ไว้นะค่ะ

Re: แจกซีดี กรรมฐาน ของท่านพระครูเกษมธรรมทัต

ขอรับด้วยนะ เจริญพร
    พระสุโชติ ธัมมโชโต
    วัดเทียบศิลาราม บ้านหลักหินใหม่ หมู่ที่ ๑๘ ตำบลบักดอง
    อำเภอขุนหาญ จังหวัดศรีสะเกษ

Re: แจกซีดี กรรมฐาน ของท่านพระครูเกษมธรรมทัต

ขออนุโมทนาบุญครับ
    นายวศิลป์ สินพูลทรัพย์
    212 หมู่ 7 ต.ดอนศรีชุม อ.ดอกคำใต้ จ.พะเยา 56120

ขออนุญาติส่งให้หลังปีใหม่นะคะ พอดีคอมเจ๊งนะคะ ไม่ได้ก็อปสต๊อกไว้
    ขอบคุณคะ

ขออนุโมทนาบุญค่ะ ขออนุญาติทำสำเนาเพื่อเผยแพร่ให้ห้องสมุดและโรงเรียน ได้หรือเปล่าค่ะ
    ณัฐญา ลาภนิรันดร์
    41 หมู่ 5 ต.ทะเลทรัพย์
    อ.ปะทิว จ.ชุมพร
    86160

ขอรับครับ อนุโมทนาบุญครับ
    เกรียงไกร เมธาวีวงศ์
    47 / 853
    ม.เคซีดาร์เดนท์โฮม
    แขวงสามวาตะวันออก
    เขตคลองสามวา
    กทม.
    10510
    ขอบคุณครับ

อนุโมทนาครับ
    วรุฒ ไชยวงศ์ 39 หมู่2
    ตำบลแม่สูน อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่ 50110

ขอรับด้วยครับ กรุณาส่ง
    วรุณ อ่อนละมุล 70/17 ซ.25 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ .จ.สงขลา 90110

ขอบคุณครับ

ขอรับ 1 ชุด
    รสริน บัวเผื่อน
    การประปาส่วนภูมิภาคเขต6
    ถ.หลังศูนย์ราชการ
    อ.เมือง จ.ขอนแก่น
    40000
    ขออนุโมทนาบุญคะ

ขอรับด้วยครับ กรุณาส่ง
    วรุณ อ่อนละมุล 70/17 ซ.25 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ .จ.สงขลา 90110

ขอบคุณครับ

ถ้าท่านชอบใจก็ไลค์ โลด...
หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ ปิด
  • HTML สถานะ ปิด