แจกซีดี กรรมฐาน ของท่านพระครูเกษมธรรมทัต

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. phraedham said:

Re: แจกซีดี กรรมฐาน ของท่านพระครูเกษมธรรมทัต

เจริญพรขอรับชีดี 1 ชุด

พระกฤษกร กิตติปัญโญ สำนักสงฆ์แพร่ธรรมจักร
    เลขที่ 1 บ้านน้ำพุ หมู่ที่ 3 ตำบลบ้านกวาง
    อำเภอสูงเม่น จังหวัดแพร่ 54130

2. **wan** said:

Re: แจกซีดี กรรมฐาน ของท่านพระครูเกษมธรรมทัต

ต้องขออภัยด้วยนะคะ ที่จัดส่งล่าช้า วันนี้จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วคะ

3. sakchai-98 said:

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ผมขอ 2 ชุดครับ

กรุณาส่ง
    ศักดิ์ชัย พุ่มโพธิ์
    124 ม.10 ต.หนองกรด
    อ.เมือง ฯ จ.นครสวรรค์ 60240

อรอนงค์ สิทธิน้อย
    37/1 ต.วังตะกู
    อ.บางมูลนาค จ.พิจิตร 66210

ขอให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุขความเจริญนะครับ

4. **wan** said:

จัดส่งเรียบร้อยแล้วคะ