ภาพพุทธประวัติ...สวยงามน่าชมมาก!

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. jiub2 said:

Re: ภาพพุทธประวัติ...สวยงามน่าชมมาก!

ขอบคุณครับ

2. ksakda said:

Re: ภาพพุทธประวัติ...สวยงามน่าชมมาก!

ภาพสวยงามมากครับ ไม่ทราบมีภาพลิขสิทธิ์ไหม ถ้าจะนำไปใช้ จะได้หรือเปล่าครับ

3. bios said:

อนุโมทนาสาธุค่ะ
    งามมากค่ะ ขออนุญาต save ภาพบางภาพไว้นะคะ ขอบคุณค่ะ

4. somchai said:

เจริญพร ภาพสวยมาก เคยเห็นจากหนังสือพุทธประวัตินะ น่าจะใช่ชุดเดียวกัน

5. horaizon said:

ชอบภาพที่พระพุทธเจ้าประสูติสวย