แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ดาวพร้อมด้วยครอบครัวมีความประสงค์จะแจกดีวีดีพุทธประวัติคะ
    ได้รับความเมตตาจากเว็บ http://buddha-thushaveiheard.com/page_01.html ให้แจกเป็นธรรมทานคะ
    ขออนุโมทนาบุญกับคณะผู้จัดทำทุกๆท่านด้วยคะ
    ท่านใดมีความประสงค์ที่จะรับดีวีดีนี้กรุณาโพสชื่อและที่อยู่ไว้ที่นี่ด้วยนะคะ ดาวจะจัดส่งไปให้ตามชื่อที่อยู่ที่ให้มาคะ
    ดีวีดีชุดนี้มีความยาวโดยประมาณ 4 ชั่วโมงใน 1 แผ่นคะ ขอบคุณมากคะ

ดูตัวอย่างการ์ตูนนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย DAO : 08-18-2012 เมื่อ 08:34 AM

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

2. namo... said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ชื่อนายวงศกร แก้วคำ

บ้านเลขที่ 16 ถนนเพชรเกษม58 ซ.เพชรเกษม58 แยก16 เขตภาษีเจริญ แขวงบางด้วน กรุงเทพฯ 10160

ขอบคุณมากนะครับ ผมขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับ

3. ae123 said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

นางอุไรวรรณ สงคราม
    193/1 ม.17 ต.ปากชาอง อ.ปากช่อง
    จ.นครราชสีมา 30130
    ขอบคุณค่ะ (จากครูพณิชยการปากช่อง)

4. *8q* said:

อนุโมทนาครับ
    ก่อนเกิดใครเป็นเรา<br />เมื่อเกิดแล้วเราเป็นใคร<br /><br />สิ่งที่ทำอยู่คือกรรมใหม่<br />ผลที่ได้รับคือกรรมเก่า<br /><br />ฟังในสิ่งที่ไม่ได้ยิน<br />มองในสิ่งที่ไม่เห็น<br />ทำในสื่งที่ไม่มี

5. payu said:

ขอรับ ๑ ชุด ครับ
    พ.อ.ท.สมิง ดรถวิล
    9 หมู่ 10 ต.ศรีกะอาง
    อ.บ้านนา จ.นครนายก
    26110

6. clubploy said:

นางสาวไอริณ ประดิษฐพงศ์
    39/15 ถ.จุลจอมเกล้า ต.ท่าข้าม อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี 84130
    ขอบคุณค่ะ

7. tal said:

ลูกตาลขอด้วยค่ะแม่ดาว
    นางสุนทร พิมพิรัตน์ 172 ม.3 ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด
    45110

ขอบคุณนะคะแม่ อนุโมทนาค่ะ
    http://image.dek-d.com/15/1200662/14459648<br />อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน ตามความคิดสติเราให้ทัน <br />อยู่กับสิ่งที่มีไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด <br />&nbsp;

8. Bate said:

ขอด้วยครับ

นายอนุชา พุทธวงค์
    บ้านเลขที่7หมู่16 บ้านแม่อ้อ อ.พาน จ.เชียงราย 57120

ขอบคุณมากเลยครับ

9. nachanok said:

ขออนุโมทนาค่ะ

ขอดีวีดีด้วยนะคะ

นางสาวศิริกาญจน์ ติ๊บปะระวงศ์

ที่อยู่ 458 ถ.วังขวา ต.สบตุ๋ย อ.เมือง จ.ลำปาง 52100

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

10. chai_kmutnb said:

ป้าดาวคร๊าฟฟฟฟฟฟ หนูขอด้วยคนเน้อออ

นาย เจริญชัย วังบุญคง
    ดอกไม้อพาร์ทเม้น (ห้อง 410)
    72/22 ม.6 ซ.ประชาราษฎ์ 16/2 ต.ลาดขวัญ
    อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000