แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. sakurayo29 said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

อยากได้ไว้ศึกษาจิงๆครั
    "บ ททโต ปุญฺญํ ปวฑฺฒติ
    บุญของผู้ให้ย่อมเจริญ"

123 หมู่7 บ้านหนองแวง ต.ยางคำ อ.หนองเรือ จ.ขอนแก่น40240

2. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

วันนี้ได้จัดส่งซีดีไปให้แล้วนะคะ เริ่มจากนางสาวไอริณ ประดิษฐพงศ์ จนถึงคุณsakurayo29 คะ
    ส่วนท่านที่ขอก่อนหน้านี้ได้จัดส่งไปให้เรียบร้อยแล้วคะ
    หากท่านใดยังไม่ได้รับขอรบกวนช่วยกลับมาโพสบอกด้วยนะคะ จะได้จัดส่งไปให้ใหม่คะ
    ขอขอบคุณทุกๆท่านนะคะ ขออนุโมทนาด้วยคะ

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

3. 12 said:

ถึงคุณดาว

ขอดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ 1 แผ่น ค่ะ (และขออนุญาตทำสำเนาแจกต่อน่ะค่ะ)

เสอิ้น แก่นทอง
    884 ม.4 ต.คลองขุด
    อ.เมืองสตูล จ.สตูล 91000

4. katoon123 said:

ขอรับเพื่อนำไปศึกษาด้วยขอรับ
    นายวรุฒ ไชยวงศ์
    39 ม.2 ต.แม่สูน อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ 50110
    เพื่อเป็นการประหยัดในการจัดส่ง
    notespmd@hotmail.com

5. pss said:

สวัสดีครับ
    ขอรับสักหนึ่งแผ่นครับ และขออนุญาตเผยเพร่ต่อด้วยนะครับ

6. pss said:

มือเร็วไปหน่วยครับ ที่อยู่
    นายประเสริฐศักดิ์ แก้วบุญเรือง
    287-9 ถ.บุญวาทย์
    อ.เมือง
    จ.ลำปาง
    52100

7. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

วันนี้ได้ส่งซีดีไปให้คุณเสอิ้น คุณวรุฒ และคุณประเสริฐศักดิ์แล้วนะคะถ้าไม่ได้รับของช่วยกลับมาโพสบอกดาวด้วยนะคะ จะได้จัดส่งไปให้ใหม่คะ

สำหรับคุณเสอิ้นขอดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ 1 แผ่น ค่ะ (และขออนุญาตทำสำเนาแจกต่อน่ะค่ะ)
    ก๊อปแจกต่อได้เลยนะคะ ขออนุโมทนาด้วยคะ

ดาวขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะคะที่ให้โอกาสดาวได้ทำบุญ ขออนุโมทนาคะ

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

8. thongchai18 said:

คุณดาว ผมขอส่งชื่อและที่อยู่มาให้ ไว้เผยแพร่ต่อครับ
    ธงชัย พานิชสิติ
    วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์
    อ.เมือง
    จ. เพชรบูรณ์ 67000

อนุโมทนาครับ ..........

9. james2555 said:

ส.อ.คนองเดช บุญทศ
    ที่ว่าการอำเภอบางเสาธง ชั้น 2 (สัสดี)
    ซอยเอแบคบางนา ถนนบางนา-ตราด กม.26
    ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
    10542
    ขอบคุณ และอนุโมทนาบุญคุณดาวครั้งนี้ัด้วยนะครับ
    (เจมส์)
    http://www.supersteadycash.com/?ref=16246

10. narumoltan said:

สวัสดีค่ะ
    ขอรับ1ชุด กรุณาส่งมาที่
    นฤมล ตันแสนทอง
    129/415 ม.ดรีมเพลส ถ.สวนหลวง ต.มหาสวัสดิ์ อ.บางกรวย จ.นนทบุรี 11130
    ขอบคุณมากและอนุโมทนาบุญด้วยนะคะ