แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. bengboy said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ขอรับหนึ่งแผ่นครับ และขออนุญาตเผยเพร่ต่อด้วยนะครับ ภาพสวยงามมากๆๆ ขอขอบคุณมากๆครับ

จักรกฤษณ์ บุญยงค์
    99/124 หมู่บ้านปาริชาติ สุวินทวงค์ ซอยคุ้มเกล้า 11 แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กทม 10520

2. mrjoe said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ขออนโมทนาบุญครับ ขอรับ 1 ชุดครับ
    นาย อนุวัฒน์ เกตุเอี่ยม
    159/34 ซอยบางขวาง ถนนเจริญกรุง79
    แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม
    กรุงเทพ
    10120

3. nonggust53 said:

ขอรับ 1 แผ่นครับผม
    นาย เทพวรินทร์ เสแสวง 1222 ถนน พระราม 6 แขวง วังใหม่ เขต ปทุมวัน กทม. 10330
    ขอขอบพระคุณมากครับ ขอให้ครอบครัวของคุณดาวมีความสุขความเจริญตลอดปีและตลอดไปครับผม

4. nattapong said:

ขออนโมทนาบุญครับ ขอรับ 1 ชุดครับกรุณาส่งมาที่
    นาย ณัฐพงษ์ โพธิ์ทอง
    72/115 ซอย5 ถนนเพชรเกษม
    แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม
    กรุงเทพ10160
    ขอบคุณมากและอนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

5. NN168 said:

กราบสวัสดีคุณดาวค่ะ

ขอรับดีวีดีด้วยค่ะ ที่อยู่ น.ส.ภัณฑิลา ชำนิกลาง
    308/1 ซ.กิ่งสวายเรียง
    ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 3 0 0 0 0

ขออนุโมทนาบุญนี้กับคุณดาวด้วยค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

6. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

วันนี้ดาวได้ส่งซีดีไปให้ตั้งแต่ชื่อคุณธงชัย พานิชสิติจนถึงน.ส.ภัณฑิลา ชำนิกลาง นะคะ
    ถ้าไม่ได้รับของช่วยกลับมาโพสบอกดาวด้วยนะคะ จะได้จัดส่งไปให้ใหม่คะ
    ดาวขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะคะที่ให้โอกาสดาวได้ทำบุญ ขออนุโมทนาคะ

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

7. kunnuch said:

คุณดาวค่ะขอส่งชื่อและที่อยู่มาให้ และขออนุญาติทำสำเนาเพื่อไว้เผยแพร่ต่อให้กับโรงเรียน

ณัฐญา ลาภนิรันดร์
    41 หมู่ 5 ต.ทะเลทรัพย์
    อ.ปะทิว จ.ชุมพร
    86160

อนุโมทนาค่ะ

8. pomek said:

ขอรับเพื่อนำไปศึกษาและเผยแพร่ด้วยครับ

เนื่องจากดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

นายกิตติวัฒน์ ธนพัฒน์ไพบูลย์
    ฝ่ายสิ่งแวดล้อม ชั้น 13
    151 อาคารทีม
    ถนนนวลจันทร์ แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพฯ 10230

หรือส่ง link upload ก็ได้ครับ (ในกรณีที่ไฟล์ไม่เกิน 100MB) ครับ

ที่ ekapunt_t@hotmail.com

อนุโมทนาบุญครับ

สาธุ

9. beaulanza said:

ยังเหลืออยู่บ้างไหมอ่ะค่ะอยากได้อ่ะ

น.ส.ธัชกร ณัฐปภัสร์พิสิษฐ์

80/49 อาคารทวิคุณคอมเพล็ค ลาดพร้าว ซอย 4

แขวงจอมพล เขตจตุจักร กทม. 10900

10. รัตน์ said:

ต้องการดีวีดีการ์ตูนพุทธะประวัติค่ะ

ฐานรัตน์ บุญดี
    โยคะ รีทรีตส์ ไทยแลนด์ จำกัด
    55/20-24 ม.4 ต.หน้าเมือง
    อ.เกาะสมุย จ.สุราษฏร์ธานี
    84140