แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. navyrak said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

นายสุทธิรักษ์ โฮนอก
    โรงเรียนบ้านร่องตาที เลขที่ 4 หมู่ 6
    ตำบลลานสัก อำเภอลานสัก จังหวัดอุทัยธานี 61160

ขอบคุณมากเลยนะครับ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ...
    ต้องการใช้เป็นสื่อการเรียนการสอน...ครับ
    ขอบคุณแทนเด็กๆ นักเรียนด้วยนะครับ...

ขอให้เจริญก้าวหน้า สมหวังทุกประการ

2. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

วันที่ 6 ตุลาคม 2554 ได้จัดส่งดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติไปให้แล้วนะคะ
    ตั้งแต่ชื่อคุณวรุณ อ่อนละมุล จนถึงชื่อคุณสุทธิรักษ์ โฮนอก
    หากท่านใดไม่ได้รับดีวีดีช่วยกลับมาโพสบอกด้วยนะคะ จะได้จัดส่งไปให้ใหม่คะ
    ขออขอบคุณและขออนุโมทนากับทุกๆท่านคะ

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

3. sakchai-98 said:

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ผมขอ 1 ชุดครับ

กรุณาส่ง
    ศักดิ์ชัย พุ่มโพธิ์
    124 ม.10 ต.หนองกรด
    อ.เมือง ฯ จ.นครสวรรค์ 60240

4. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

วันที่ 22 พฤษภาคม 2555
    ได้ส่งดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติไปให้คุณศักดิ์ชัย พุ่มโพธิ์ แล้วนะคะ
    ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ส่งไปให้ช้ามาก
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย DAO : 05-23-2012 เมื่อ 08:55 AM เหตุผล: ปรับเปลี่ยน

5. sathitth said:
    ขออนุโมทนา
    ขอรับแจก ๑ ชุด
    คุณ ละม่อม วงศ์สุวรรณ
    37 ถ.อรุณอัมรินทร์ แขวงบางยี่ขัน
    เขตบางพลัด
    กรุงเทพ 10700

6. โชติ said:
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ รบกวนขอ DVD เพื่อธรรมทานให้แก่บุตรของผมทั้ง 2 คนด้วยนะครับ (1ชุด)
    ตามที่อยู่นี้นะครับ
    คุณโชติ อภิรักษ์จินดา97/160
    หมู่บ้านการ์เด้นสวีท ซ.ราษฎร์พัฒนา25 ถ.ราษฎร์พัฒนา แขวง/เขตสะพานสูง กทม. 10240

7. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:
    ได้ส่งดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติไปให้คุณคุณ ละม่อม วงศ์สุวรรณ
    และคุณคุณโชติ อภิรักษ์จินดา เรียบร้อยแล้วนะคะ
    ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ส่งไปให้ช้ามาก
    หากท่านใดไม่ได้รับดีวีดีช่วยกลับมาโพสบอกด้วยนะคะ จะได้จัดส่งไปให้ใหม่คะ
    ขออขอบคุณและขออนุโมทนากับทุกๆท่านคะ