แจกเป็นธรรมทานครับ .. " วิธีสร้างบุญบารมี '' .....

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. kt13 said:

แจกเป็นธรรมทานครับ .. " วิธีสร้างบุญบารมี '' .....

แจกเป็นธรรมทานครับ ...หนังสือธรรมะ " วิธีสร้างบุญบารมี '' ของสมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช

ท่านใดต้องการ ขอให้แจ้ง ที่อยู่ และระบุจำนวนที่ต้องการด้วยนะครับ ( อาจส่งให้ไม่เต้มจำนวนที่ต้องการนะครับ )
    หนังสือจะได้ประมาณต้นปีหน้าครับ ตอนนี้อยู่ระหว่างจัดพิมพ์

สิ้นสุดในวันที่ 10 มกราคม 2554 ครับ

ติดต่อเพิ่มเติม kt130000@hotmail.com ครับ

ปิดกระทู้ครับ.............................
  2. wasin45 said:

Re: แจกเป็นธรรมทานครับ .. " วิธีสร้างบุญบารมี '' .....

ขออนุโทนาบุญครับ ขอ 3 เล่มครับ

นายวศิลป์ สินพูลทรัพย์
    212 หมู่ 7 ต.ดอนศรีชุม อ.ดอกคำใต้ จ.พะเยา 56120
  3. valun5575 said:

Re: แจกเป็นธรรมทานครับ .. " วิธีสร้างบุญบารมี '' .....

ขอรับด้วยครับ กรุณาส่ง
    วรุณ อ่อนละมุล 70/17 ซ.25 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ .จ.สงขลา 90110

ขอบคุณครับ
  4. valun5575 said:

ขอรับด้วยครับ กรุณาส่ง
    วรุณ อ่อนละมุล 70/17 ซ.25 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ .จ.สงขลา 90110

ขอบคุณครับ
  5. sathitth said:
    ขออนุโมทนา
    ขอรับแจก ๑ ชุด
    คุณ ละม่อม วงศ์สุวรรณ
    37 ถ.อรุณอัมรินทร์ แขวงบางยี่ขัน
    เขตบางพลัด
    กรุงเทพ 10700
  6. รูปส่วนตัว D E V

D E V said:
    .
    กระทู้นี้เข้าใจว่าคงงดแจกแล้วคับ
    เพราะทราบมาว่าคุณ kt13 ได้ไปบวชแล้วอ่ะคับ
    และทางเจ้าของกระทู้ได้ปิดกระทู้ไปแล้วอ่ะคับ

สิ้นสุดในวันที่ 10 มกราคม 2554 ครับ

ติดต่อเพิ่มเติม
    kt130000@hotmail.com ครับ

ปิดกระทู้ครับ.............................

เดฟ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย D E V : 07-13-2012 เมื่อ 09:49 AM

สรณะคือพระรัตนตรัย