อยากได้ mp3. ของท่านมหา ว. วชิรเมธี มาฟังที่บ้านและเผื่อแผ่ญาติๆครับ.

กระทู้: อยากได้ mp3. ของท่านมหา ว. วชิรเมธี มาฟังที่บ้านและเผื่อแผ่ญาติๆครับ.

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. ruengdek said:

อยากได้ mp3. ของท่านมหา ว. วชิรเมธี มาฟังที่บ้านและเผื่อแผ่ญาติๆครับ.

อยากได้ mp3. ธรรมะของท่านมหา ว. วชิรเมธี ต้องไปดาวน์โหลดได้ที่ไหน? หรือเพื่อนๆสมาชิกท่านใดมีมาแชร์ให้ดาวน์โหลดได้บ้างไหมครับ?
    ขอบพระคุณมากครับ.

2. chai_kmutnb said:

Re: อยากได้ mp3. ของท่านมหา ว. วชิรเมธี มาฟังที่บ้านและเผื่อแผ่ญาติๆครับ.

3. รูปส่วนตัว (Anatta)

(Anatta) said:

Re: อยากได้ mp3. ของท่านมหา ว. วชิรเมธี มาฟังที่บ้านและเผื่อแผ่ญาติๆครับ.

อนุโมทนา ด้วยค่ะ ทั้งผู้โพส และผู้ตอบ... สาธุๆๆ

เหตุเกิดที่ไหน ให้ดับที่นั่น