ข้อเสนอต่อ DJ วัดเกาะ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว suchat

suchat said:
    สาธุคุณ เดฟ ที่อธิบายเพิ่มเติม ใครไม่รู้นึกว่า เจ้าของ server มาอธิบายเอง

ถ้ามีลงท้าย ว่า....ช่วงนี้เช่า6เดือนแถม1เดือน

2. รูปส่วนตัว oubasika

oubasika said:
    แล้วใครจะเป็นคนใส่ไฟล์ลงไป
    ใครก็ได้ที่มีไฟล์ดีๆ มีเยอะๆ ยิ่งดี
    ก็จับใส่ๆ ลงไปได้เลยในทีเดียว
    คนที่มีไฟล์ธรรมดีดี เยอะเยอะ ตรงนี้ขอเสนอรายชื่อ 2 ท่านค่ะ
    1.พี่เดฟฟฟ
    2.ณ.เดฟ
    ใครเห็นด้วยยกแขนสนับสนุนเลย55 ^___^
    แล่วๆๆงานเข้าเลย...

*กิจโฉ มนุสสปฏิลาโภ การเกิดมาเป็นมนุษย์นั้นแสนยากส์
    *

3. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:
    เย้ๆๆๆๆๆๆ รอระบบใหม่อย่างใจจดจ่อ 555555 จะดีใจออกนอกหน้าไปป่าวมั้ยลาว

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

4. รูปส่วนตัว (Anatta)

(Anatta) said:
    อนุโมทนาบุญด้วยคะ เห็นด้วยกับการมี Auto DJ คะ การทำงานก็คล่องตัวง่ายขึ้นมาก ไม่ยุ่งยากอะไร
    มีแต่ข้อดีอ่ะคะ

อีกคำถามนะคะ พอดีมีวันนึงอนัตตาเข้าแซมแล้วมันค้างปิดรายการไม่ได้ พอดีออกไปทำธุระข้างนอก ดีเจท่านอื่นมาต่อเวลา
    แต่ไม่สามารถเข้าได้คะ มีวิธีไหนที่จะดีดแซม ที่ค้างจากเครื่องดีเจที่เปิดค้างไว้ มีมั้ยคะ

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคะ

เหตุเกิดที่ไหน ให้ดับที่นั่น

5. รูปส่วนตัว D E V

D E V said:
    .
    ถ้าสัญญาณเชื่อมต่อจาก sam ค้าง
    คนอื่นเข้าไปปิด sam ในคอมเราไม่ได้
    (เว้นแต่จะใช้โปรแกรมทะลุจอจึงจะได้)

กรณีนี้ ก็ต้องเข้าไปปลดสัญญาณ
    ที่สถานีที่เราเชื่อมต่อน่ะครับ

เดฟ

สรณะคือพระรัตนตรัย

6. รูปส่วนตัว (Anatta)

(Anatta) said:
    ขอบพระคุณ อ.เดฟ คะ

เหตุเกิดที่ไหน ให้ดับที่นั่น

7. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน