สถานีวิทยุออนไลน์ watkoh.org เข้าไม่ได้

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว suchat

suchat said:

สถานีวิทยุออนไลน์ watkoh.org เข้าไม่ได้

สถานีวิทยุออนไลน์ watkoh.org เข้าไม่ได้ ต้องขออภัยอย่างยิ่ง

ช่วงนี้ ทั้ง watkoh.com watkoh.org ทั้งเช่าโฮสต์ และอายุโดเมน พากันถึงเวลา

ต้องต่ออายุกันทั้งสิ้น เผลอไปบ้าง ไม่เห้นที่แจ้งมาในถังขยะอีเมล์บ้าง ก็เลยขัดข้องนิดหน่อย

วันนี้ ได้ทำการต่ออายุ ทั้งโดเมน และค่าเช่าโฮสต์เรียบร้อย เดี๋ยวสักพักคงปกติ

ส่วนเรื่อง วิทยุออนไลน์ Auto dJ กำลังมองหาที่จะเช่าอยู่ บางเจ้าลองเช่าใช้เพื่อทดลอง จ่ายตังแล้ว ลองใช้ระบบก็ไม่ดี

ต้องหาเจ้าใหม่อีก

2. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:
    กราบนมัสการท่านหลวงโยเจ้าค่ะ สาธุค่ะ ขออนุโมทนาบุญด้วยเจ้าค่ะ

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน