หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 123
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

กระทู้: ทีมงานดีเจเสียงธรรม และสมาชิควัดเกาะวาลุการามร่วมทำโรงทานค่ะ

Moderator รูปส่วนตัว oubasika
    เข้าห้องสนทนา (คลิก)

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะพี่ดาว สาธุๆค่ะ

*กิจโฉ มนุสสปฏิลาโภ การเกิดมาเป็นมนุษย์นั้นแสนยากส์
    *

.
    อนุโมทนาครับ
    อิ่มบุญกันทั่วเลย อิอิ

เดฟ

สรณะคือพระรัตนตรัย

สาธุค่ะ ขอขอบคุณ
    ดีเจน้องอุบาสิกาพร้อมพี่ใหญ่คุณเดฟที่ร่วมทำบุญด้วยกันนะคะ และขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ อิอิ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย DAO : 10-21-2013 เมื่อ 07:51 AM

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

ถ้าท่านชอบใจก็ไลค์ โลด...
หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 123

Bookmarks

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ ปิด
  • HTML สถานะ ปิด