พจนานุกรมพระอภิธรรมเจ็ดคัมภีร์ โดย ส. บุญอารักษ์

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:

พจนานุกรมพระอภิธรรมเจ็ดคัมภีร์ โดย ส. บุญอารักษ์

พจนานุกรมพระอภิธรรมเจ็ดคัมภีร์

พระอภิธรรมเป็นพระพุทธพจน์

โดย ส. บุญอารักษ์

คลิกเพื่อ...Download..

ขอขอบคุณที่มาของข้อมูล :: พระดารา ฐิตสีโล วัดนวลนรดิส
    ขอขอบคุณผู้แสกนหนังสือ :: พี่เวด สมาชิกเวปไซด์วัดเกาะวาลุการาม

ลิงค์สำหรับดาวน์โหลด
    https://drive.google.com/open?id=0B2...U00RXNGYWlySDQ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Butsaya : 08-01-2015 เมื่อ 07:44 PM

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา

2. trirak said:
    ลิงค์เสียแล้วครับรบกวนอัพโหลดใหม่ ไปไว้ google drive

3. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:
    สวัสดีค่ะ คุณtrirak

ตอนนี้ ลิงค์สำหรับดาวน์โหลด
    หนังสือพจนานุกรมพระอภิธรรมเจ็ดคัมภีร์

พระอภิธรรมเป็นพระพุทธพจน์
    โดย ส. บุญอารักษ์

ใช้งานได้ตามปรกติแล้วนะค่ะ
    อนุโมทนาในการศึกษาพระธรรมด้วยนะค่ะ

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา