ก้ไม่ใด้มีสาระอะไรมากหลอกนะ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. tewada said:

ก้ไม่ใด้มีสาระอะไรมากหลอกนะ

ประมานวันที่20กว่าเดือนมีนาคมก้ฝึกสมาธิปักตินะแต่ว่ามีผู้หญิงแฮกเข้ามาในภาพนิมิตของเราปกติถ้าปราถนาจะให้เห้นมันก็จะเห็นแต่ส่วนใหญ่ไม่ต่องการเห้นหลอกเบื่อเห็นละ หน้าตาก็พอใช้ใด้ แต่ที่สงใสคือรอบนีมีแสียงมาด้วยว่า 29 ตอนนั้นก้ไม่ใด้คิดไรมากแต่พอวัน1เมษาหวยสองตัวท้ายออก92นะสิครับแต่ก้ไม่ใด้เสียดายอะไรหลอกนะเพราะเราฝึกส่องอยู่ เลยอยากถามว่ามันสนทนากันใด้ด้วยเหลอทางมโนทวารเหรือว่ามันเป้นแค่เรืองบังเอิญ

2. รูปส่วนตัว D E V

D E V said:
    .
    สวัสดีครับ คุณ tewada
    ไม่เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ

จิตนั้นวิจิตร จึงอาจเป็นไปได้ทั้งนั้นน่ะครับ
    อาจเป็นเรื่องบังเอิญ อาจมีใครมาส่งข่าว
    หรืออาจเป็นการนึกคิดขึ้นมาเอง ฯลฯ
    เรื่องราวที่เป็นไปนั้นเกิดขึ้นทางมโนทวาร
    ก็คล้ายกับเวลาที่เราฝัน
    ว่าได้พบปะพูดคุยกับคนนั้นคนนี้
    หรือบางคนที่ล่วงลับไปแล้วน่ะครับ

เดฟ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย D E V : 04-07-2016 เมื่อ 08:07 AM

สรณะคือพระรัตนตรัย

3. tewada said:
    สาธุ สบายดีแต่ไม่ค่อยมีตังเลย ตอนนี้ใด้วสีอุปจาระสมาธิละ เห็นประตูอัปนาสมาธิละแต่ยังเข้าไม่ใด้ เฉียดไปเฉียดมาอยู่ เหตปัจจัยพร้อมเมื่อไหร่ขอปลดหนี้ก่อน ยากเหมือนกันนะเนียสมาธินะ ถ้าสำเร็จเมื่อไร่จะส่งข่าวอีกที

4. รูปส่วนตัว D E V

D E V said:

สรณะคือพระรัตนตรัย