สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

อยากเปลี่ยนชื่อนามสกุลใหม่ค่ะ

รายนามผู้บริจาคปัจจัย
    ไม่ทราบว่าอาจารย์ พอจะมีเวลาที่จะเปลี่ยนชื่อนามสกุลให้ใหม่ได้ไหมคะ ตกงานมาหลายปีแล้วยังหางานทำไม่ได้ ยิ่งตอนนี้แย่มากมีปัญหาเรื่องเงินไม่พอใช้และยังทะเละกับคนในครอบครัวหนักมาก เครียดมากเลยตอนนี้ เลยอยากเปลี่ยนชื่อกับนามสกุล เผื่อชีวิตจะดีขึ้นมีงานทำ มีความรักเข้ามาบ้าง
    อาจารย์พอจะกรุณาตั้งชื่อ นามสกุลใหม่ให้ได้ไหมคะ

เกิด 5 / เมษา / 39 เวลา 3.52 น. นามสกุลที่ใช้อยู่คือ โชตินอก นามสกุลฝั่งแม่คือ ศิริศักดิ์

[QUOTE=mepa25;41086]เกิด 5 / .

ไม่ทราบว่าอาจารย์จะตั้ง ชื่อกับนามสกุลใหม่ ให้ได้ไหมคะช่วยตอบหน่อยค่ะ ขอร้อง

อยากให้ช่วยตั้งชื่อให้ลูกชายคะ เกิดวันอาทิตย์ที่ 28 กันยายน 2551 เวลา08.20น. คะ

ถ้าท่านชอบใจก็ไลค์ โลด...

Bookmarks

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ ปิด
  • HTML สถานะ ปิด