ปกิณณกธรรม โดย อาจารย์สุจินต์ บริหารวนเขตต์

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:

ปกิณณกธรรม โดย อาจารย์สุจินต์ บริหารวนเขตต์

ปกิณณกธรรม
    โดย อาจารย์สุจินต์ บริหารวนเขตต์

ดาวโหลด เสียงบรรรยาย เรื่อง ปกิณณกธรรม
    [color=red]
    คลิกเพื่อทำการดาวโหลดเสียงบรรยายค่ะ ปกิณณกธรรม ๑/๔
    คลิกเพื่อทำการดาวโหลดเสียงบรรยายค่ะ ปกิณณกธรรม ๒/๔
    คลิกเพื่อทำการดาวโหลดเสียงบรรยายค่ะ ปกิณณกธรรม ๓/๔
    คลิกเพื่อทำการดาวโหลดเสียงบรรยายค่ะ ปกิณณกธรรม ๔/๔

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา

2. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:

Re: ปกิณณกธรรม โดย อาจารย์สุจินต์ บริหารวนเขตต์

[font=Verdana]
    ขออนุโมทนาสาธุกับคุณแอ๊กห้องสนทนาธรรม SeedDhamMa
    ที่รวบรวมจัดทำให้ดาวโหลดเสียงบรรยายตรงนี้ด้วยนะค่ะ

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา