ธรรมะ Delivery ส่งถึงที่-ซึ้งถึงใจ โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตฺโต

กระทู้: ธรรมะ Delivery ส่งถึงที่-ซึ้งถึงใจ โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตฺโต

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:

ธรรมะ Delivery ส่งถึงที่-ซึ้งถึงใจ โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตฺโต

เสียงบรรยายธรรมะ Delivery ส่งถึงที่-ซึ้งถึงใจ
    โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตฺโต

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-01.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-02.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-03.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-04.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-05.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-06.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-07.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-08.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-09.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-10.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-11.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-12.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-13.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-14.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-15.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-16.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-17.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-18.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-19.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-20.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-21.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-22.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-23.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-24.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-25.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-26.mp3

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธรรมะดิลิเวอรี่-27.mp3

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา

2. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:

Re: ธรรมะ Delivery ส่งถึงที่-ซึ้งถึงใจ โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตฺโต

ขออนุโมทนาสาธุในกุศลจิตของทุก ๆ ท่าน....

ที่เข้ามารับชมและฟังธรรมจาก.....

พระมหาสมปอง ตาลปุตุโต ด้วยนะค่ะ

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา

3. alisa said:

Re: ธรรมะ Delivery ส่งถึงที่-ซึ้งถึงใจ โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตฺโต

สาธุค่ะ

4. ruengdek said:

ดีมากๆเลยครับ...ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ.