แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

กระทู้: แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. คุณแก้วมณี said:

แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์ อตุโล เป็นหนังสือธรรมะที่อ่านแล้วเข้าใจง่าย สามารถนำมาประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้ ท่านใดต้องการรับขอเชิญ ลงชื่อที่อยู่ในการจัดส่งไว้ ทางเราส่งให้ฟรีค่ะ "การให้ธรรมะชนะการให้ทั้งปวง การรับธรรมะและนำไปปฏิบัติย่อมชนะการรับทั้งปวงเช่นกัน"
  2. NBD said:

Re: แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ห้องสมุด
    โรงเรียนบ้านโนนบ่อหวายดินดำ
    หมู่ที่ 7 ตำบลกระโสบ
    อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
    34000
  3. chai_kmutnb said:

Re: แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ขออนุโมทนาบุญ ขอรับ 1 ชุดครับ

นาย เจริญชัย วังบุญคง
    ดอกไม้อพาร์ทเม้น(ห้อง410)
    72/77 ม.6 ซ.ประชาราษฎ์ 16/2
    ต.ลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี
    11000

ขอให้เจริญในธรรมครับ
  4. usathai said:

ขออนุโมทนาครับ
    ขอรับ1ชุดครับ
    คุณ วุฒิชัย พยัคฆรักษ์
    296/215 อาคารรัชดาแฟมมิลี่
    ซอยอินทามะระ41 ถนนสุทธิสาร
    แขวงและเขตดินแดง
    กรุงเทพ
    10400
  5. niran saothong said:

ขออนุโมทนาครับ
    ขอรับ1ชุดครับ
    คุณ นิรัน เสาธง
    67/1 หมู่ 9
    ตำบลน้ำก้อ
    อำเภอหล่มสัก
    จังหวัดเพชรบูรณ์
    67110
  6. phrasuparp said:

เจริญพร

อาตมาภาพขออนุโมทนาในกุศลจิตที่คุณโยมได้แจกสื่อธรรมะในครั้งนี้ รบกวนคุณโยมช่วยจัดส่งให้อาตมาภาพที่
    พระสุภาพ กันตสีโล
    สำนักสงฆ์ถ้ำพระทานตะวัน บ้านปากช่อง หมู่ 11
    ต.ห้วยยาง อ.คอนสาร จ.ชัยภูมิ 36180

สาธุ อนุโมทนามิ
  7. wimolwan said:

ขออนุโมทนาค่ะ และรบกวนขอรับด้วย 1 ชุดค่ะ
    กรุณาส่งมาที่ วิมลวรรณ อาภัสสระนนท์ 1078/36 ถนนพรานนก แขวงบ้านช่างหล่อ เขตบางกอกน้อย กทม 10700
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
  8. suriyachai9 said:

ขออนุโมทนาค่ะ ขอรับ 1 ชุดค่ะ

รบกวนจัดส่งมาที่
    รัชนีกร เติมทานาม
    70 ถนนลาดพร้าว 136
    บางกะปิ กรุงเทพฯ
    10230

ขอบุญให้ผู้จัดส่งเจริญยิ่ง ๆ ขึ้นไปค่ะ
  9. aum said:

ขออนุโมทนาบุญ และขอรับ 1 ชุดด้วยค่ะ
    สุนิตา เจริญศิลป์
    509 ซอยอ่อนนุช 46
    แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง
    กทม.10250
  10. kinkory said:

ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ
    ขอรับ 1 ชุดนะครับ

สมบูรณ์ เสียงระฆัง
    160/1 หมู่ 4 บางแคเหนือ บางแค
    ซ.22-4 กทม. 10160