แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

กระทู้: แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. tananya said:

Re: แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ขออนุโมทนาค่ะ
    และรบกวนขอรับด้วย 1 ชุดค่ะ
    กรุณาส่ง
    วรัชยา จงดี
    99/52 จิระพงษ์ ซอย รามอินทรา 19 แยก 2ถนน รามอินทรา แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กทม 10220
  2. moo2 said:

Re: แจกฟรี ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์

ขอรับ 1 ชุด ค่ะ
    moomoo
    119/21 ม.วิชั่นวิลล์3 ซ.สามัคคี30
    ถ.สามัคคี ต.ท่าทราย อ.เมือง
    จ.นนทบุรี 11000

ขอบคุณค่ะ
  3. one1 said:

ขอรับ 3 เล่มครับ

นาย สุริยะ วิเลปนันท์

38/4 ม 2 ซ จอมทอง หรือ ภานุมาภรณ์ ถ จอมทอง แขวง จอมทอง เขต จอมทอง กทม 10150
  4. Mck said:

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ คุณแก้วมณี
    ขอเชิญรับหนังสือหลวงปู่ฝากไว้ ของหลวงปู่ดุลย์ อตุโล เป็นหนังสือธรรมะที่อ่านแล้วเข้าใจง่าย สามารถนำมาประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้ ท่านใดต้องการรับขอเชิญ ลงชื่อที่อยู่ในการจัดส่งไว้ ทางเราส่งให้ฟรีค่ะ "การให้ธรรมะชนะการให้ทั้งปวง การรับธรรมะและนำไปปฏิบัติย่อมชนะการรับทั้งปวงเช่นกัน"

ตอนนี้ยังแจกอยู่ไม่เอ่ย
    ถ้าแจกอยู่ขอรับด้วย
    ขอรับ2เล่มคะ

มัชกานต์ ชะเอมทอง
    51/2 ม.6 ต.เขาดิน
    อ.บางปะกง จ.ฉะเชิงเทรา 24130
  5. alisa said:

อนุโทนาบุญด้วยค่ะ
    ขอรับ 1 เล่มค่ะ ร้านอลิษาดีไซน์ 4/45 ถ. หน้าสถานี ต.ในเมือง อ. เมือง จ. บุรีรัมย์ 31000
    ขอบคุณค่ะ
  6. Mam.bs said:

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

ขอรับ 1 ชุดค่ะ

ร้านจิมเซอร์วิส 21/2 ม.4 ต.บ้านช้าง อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี 20140

ขอบคุณค่ะ
  7. DEKWAT said:

เนื่องจากกระทู้นี้ได้โพสท์ไว้เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2008
    ไม่แน่ใจว่าคุณแก้วมณียังแจกหนังสืออยู่หรือไม่ หรือได้เข้ามาเช็คกระทู้อีกหรือไม่
    หากคุณแก้วมณีได้เข้ามาเช็คกระทู้และยังแจกอยู่
    ช่วยแจ้งให้เพื่อนๆ ที่ขอหนังสือเข้ามาทราบด้วยนะครับ ขออนุโมทนา
  8. DHERNSURR said:

เห็นหนังสือ หลวงปู่ฝากไว้ ที่โรงพยาบาลสุรินทร์สนใจมาก อยากเอาไปแจกจ่ายต่อ
    ขออนุโมทนาบุญค่ะ
    ขอรับ 10 เล่ม ค่ะ

กรุณาส่ง รุจิราพร ศาลางาม สำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
    ต.นอกเมือง อ.เมือง จ.สุรินทร์ 32000