สวัสดีค่ะ ญาติธรรมทุกท่านค่ะ

เมื่อวานได้รับเมล์ทางไกลจากพี่นพกรณ์แจ้งมาว่าได้โอนปัจจัยเพื่อร่วมสมทบทุน
ในการสร้างกุฎิกับหลวงตาจักกวโรดังนี้ค่ะ

ขออนุโมทนาสาธุครับทั่นยาย

ตอนนี้อยู่เมกาแล้วครับ กลับอีกครั้ง 12 กค.ครับ อาจไม่มีเวลา
อ่านเมลครับทั่นยาย แล้วก็มาที่นี่ไม่สามารถเข้าเวปวัดเกาะได้
เพราะไม่ทราบพาสเวิร์ดตัวเองครับ ผมได้ร่วมทำบุญกับหลวงตา
จกกวโร ไป 2,000 บาทครับ แล้วหลานสาวชื่อ อ้อ ทำบุญไปด้วย
200 บาท จะลงแจ้งในกระทู้หลวงตา แต่เข้าไปไม่ได้ เพราะไม่
ทราบ พาสเวิร์ดตัวเองครับ ฝากทั่นยายช่วย กราบนมัสการเรียน
หลวงตาท่าน ในกระทู้ด้วยครับ โอนไปเมื่อวันที่ 12 พค.ครับ

ระวังรักษาสุขภาพน่ะครับ

นพกรณ์

ขออนุโมทนากับพี่นพ และคุณอ้อมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ
ขอผลบุญทั้งหลายนี้จงเป็นพลวปัจจัยให้พี่นพและคุณอ้อ
มีแต่ความสุขกายสุขใจ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงปราศจากโรคภัยใดๆ
ขอให้เจริญทั้งในทางโลกและทางธรรมยิ่งๆขึ้นไปนะคะ สาธุ