โฮสติ้งการกุศล www.hostdhamma.org

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว tanwakom

tanwakom said:

โฮสติ้งการกุศล www.hostdhamma.org

Watkoh.com ได้เปิดโฮสติ้งการกุศล
    เพื่อให้บริการพื้นที่สำหรับทำเว็บไซต์ เช่น..

เว็บไซต์ธรรมะ,โรงเรียน ,วัด ,ชมรม , สมาคม และองค์กรสาธารณะกุศล ฟรี ตามเงื่อนไขที่กำหนดไว้
    และใช้เป็นที่วางข้อมูลเว็บไซต์ทั้งหมด ในเครือข่าย Watkoh.com
      55555

2. yayeeya said:

Re: โฮสติ้งการกุศล www.hostdhamma.org

--------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะ ชื่อ ปริญญา พิการมองเห็นเลือนราง จบ ม 6 กำลังหางานทำเพื่อช่วยหารายได้ให้ครอบครัว แต่ไม่ทราบว่าที่ไหนรับคนพิการทำงานบ้าง หากผู้ใจบุญท่านไดทราบก็ช่วยบอกด้วยนะคะ จะเป็นพระคุณต่อครอบครัวหนูอย่างสูง ที่ 084-9524394 เพราะพ่อเสียชีวิต แม่อายุ 70 ปี เป็นเบาหวาน เป็นความดัน นอนอยู่โรงพยาบาลส่วนพี่สาวตาบอดเหมือนกันไม่ได้เรียนหนังสือ ครอบครัวลำบาก หนูก็พยายามหางานอยู่ค่ะ ถ้าผู้มีจิตศรัทธาจะร่วมบริจากเสื้อผ้าที่ไม่ใช้แล้ว อาการ สิ่งของ ปัจจัย ก็ยินดีรับ บ้านอยู่ที่นครพนมค่ะ บัญชี นางสาวปริญญา อึ่งพอง ธนาคารกรุงไท บัญชีออมทรัพย์
    สาขาประตูเมือง เลขบัญชี 425-1-83018-0 ขออนุโมทนากับผู้ในบุญทุกท่าน ที่รวมบริจาคช่วยให้ครอบครัวมีการดำรงชีวิตได้ ขอให้ท่านจงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ในหน้าที่การงานและคอบครัว ท่านไดต้องการจดหมายขอบคุณก็แจ้งที่อยู่ไว้ได้ค่ะ หลังการโอนเงิน หนูจะสงจดหมายไปขอบคุณ