แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ขออนุโมทนากับคุณครูสุนีย์ด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะที่ให้โอกาสได้ทำบุญกับคุณครู

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

2. MANEECHAN said:

Re: แจกดีวีดีการ์ตูนพุทธประวัติ

ขอนุโมทนาบุญด้วยคนนะครับ

3. valun5575 said:

ขอรับด้วยครับ กรุณาส่ง
    วรุณ อ่อนละมุล 70/17 ซ.25 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ .จ.สงขลา 90110

ขอบคุณครับ

4. mispatima said:

ขอรับ 1 ชุด
    รสริน บัวเผื่อน
    การประปาส่วนภูมิภาคเขต6
    ถ.หลังศูนย์ราชการ
    อ.เมือง จ.ขอนแก่น
    40000
    ขออนุโมทนาบุญคะ

5. amnatkai said:

นายอำนาจ แสงเพ็ชร 468/14 ม.1 ต.มิตรภาพ อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี 18180
    ขออนุโมทนาบุญอีกคน จะทำจ่ายแจกญาติพี่น้อง เพื่อนพ้องต่อไป ขอบคุณล่วงหน้าครับ

6. weerasak2537 said:

ขอรับด้วยครับ
    สามเณรวีระศักดิ์ บุญตั้ง
    วัดโพธาราม ถ.โล่ห์สุวรรณ ต.สังขะ อ.สังขะ จ.สุรินทร์ 32150

7. patthama1980 said:

ชื่อปัทมา ยศวิบูลย์
    เลขที่ 29/72 ถ.ประชาอุทิศ 2ต.หมากแข้ง อ.เมืองจ.อุดรธานี41000
    ขอบคุณมากนะคะ ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยคะ

8. ruengdek said:

ชื่อ...นายเรืองเดช ก้านชมภู
    477 หมู่ 7 ต.พระบาท
    อ.เมือง จ.ลำปาง 52000

....ขออนุโมทนา สาธุ ด้วยนะครับ.

9. teerasak2012 said:

ขอด้วยคนครับ จะเอาไปเปิดให้หลานๆดูและศึกษา
    ธีระศักดิ์ ธันยะ
    155 หมู่5 ตำบลสันทราย อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่
    ส่งทางเมล์ได้ใหมครับป้าดาว Email : teerasak_atha@hotmail.com
    กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

10. orhloveorm said:

นู๋อ้อค่ะ ชื่อน.ส.จันทนา พลรัฐ
    ที่อยู่ 169/71 หมู่บ้านลาภอนันต์ (สามแยกกระจับ)
    ม.11 ต.หนองอ้อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 70110
    ขออนุโมทนาบุญให้คุณดาวและครอบครัว มีความสุขความเจริญ
    สุขภาพแข็งแรง แคล้วคลาดปลอดภัย นะค่ะ