บทสวดพระอภิธรรม 7 พระคัมภีร์และมาติกาบังสุกุล

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว Butsaya

Butsaya said:

บทสวดพระอภิธรรม 7 พระคัมภีร์และมาติกาบังสุกุล

โดย ชมรมธรรมจักษุ
    ได้รับการอนุเคราะห์โดย พี่ VED สมาชิกวัดเกาะวาลุการาม

คลิกเพื่อรับฟังค่ะ นมัสการพระพุทธเจ้า
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระสังคิณี
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระวิภังค์
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระธาตุกะถา
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระปุคคลบัญญัติ
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระกะถาวัตถุ
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระยะมะกะ
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ พระมหาปัฏฐาน
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ บังสุกุลตาย
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ อนุโมทนาวิธี
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ติโรกุฑฑะกัณฑะปัจฉิมภาค
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ภะวะตุสัพ
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ คำนมัสการพระพุทธเจ้า
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ธัมมสังคิณีมาติกา
    คลิกเพื่อรับฟังค่ะ ฉบับรวมบทสวดพระอภิธรรม7พระคัมภีร์และมาติกาบังสุกุล

ธรรมมีทุกหย่อมหญ้า.......สำหรับผู้มีปัญญา

2. corelooy said:

Re: บทสวดพระอภิธรรม 7 พระคัมภีร์และมาติกาบังสุกุล

ขอบคุณครับ

3. ksakda said:

Re: บทสวดพระอภิธรรม 7 พระคัมภีร์และมาติกาบังสุกุล

ขอบคุณมากครับ