ทีมงานดีเจเสียงธรรม และสมาชิควัดเกาะวาลุการามร่วมทำโรงทานค่ะ

กระทู้: ทีมงานดีเจเสียงธรรม และสมาชิควัดเกาะวาลุการามร่วมทำโรงทานค่ะ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

พระอาจารย์หลวงพ่อท่านเมตตาอ่านรายชื่อผู้มาร่วมทำบุญสร้างอาคารเรียนครูสมาธิค่ะ

สิ้นทุกข์สุขที่แท้จึงได้พบพาน

2. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

ถึงเวลาฉันเพลของพระอาจารย์หลวงพ่อ ได้เอาขนมของเราถวายเพลหลวงพ่อด้วยค่ะ

3. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

พระอาจารย์หลวงพ่อเมตตาให้ถ่ายรูปสวยๆมาฝากค่ะ เสียดายจังรูปไม่ชัดค่ะ

4. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

รอยยิ้มแห่งเมตตาของพระอาจารย์หลวงพ่อ ดูแล้วมีความสุขมากค่ะ

5. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

พวกเราบางส่วนไปส่งพระอาจารย์หลวงพ่อที่สนามบิน ในห้องรับรองขณะที่รอขึ้นเครื่องค่ะ

6. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

ทีมงานบางส่วนที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นและเสร็จสิ้นไปได้ด้วยดี ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยค่ะ

7. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

เก็บตกภาพสวยๆของคนสวยๆค่ะ อิอิ

8. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

สาธุ ขอขอบคุณทุกท่านและขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ร่วมทำบุญกับพวกเรานะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย DAO : 10-18-2013 เมื่อ 07:16 AM

9. รูปส่วนตัว (Anatta)

(Anatta) said:
    ขออนุโมทนาบุญกับพี่ดาวและทีมงานทุกท่านด้วยนะคะ
    ขออานิสงค์นี้ ส่งผลบุญให้กับทุกท่าน ทุกภพทุกชาติเเทอญ

เหตุเกิดที่ไหน ให้ดับที่นั่น

10. รูปส่วนตัว DAO

DAO said:

สาธุค่ะ ขออนุโมทนาบุญกับดีเจน้องอนัตตาด้วยนะคะที่ร่วมทำบุญด้วยกัน

มีต่อหน้า 3 ค่ะ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย DAO : 10-21-2013 เมื่อ 07:48 AM