อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ pannarin_sa ดูโพสต์
เพิ่มเติมค่า สงวนสัตย์ ค่ะ
สวัสดีครับ

ปกติผมจะไม่ตอบกับคำถามที่ไม่สมบูรณ์ครับ แต่เห็นว่ามีความพยายามที่จะถามครับ เลยตอบให้ครับ

ชื่อ พรรณนารินทร์ ทักษา 54 นามสกุล สงวนสัตย์ ทักษา 51 เป็นทักษามงคล ดียิ่งครับ แต่ชื่อนี้ ห้ามใช้คนเกิดวันจันทร์ คนเกิดวันพุธกลางคืน คนเกิดวันพฤหัสบดี คนเกิดวันศุกร์ คนเกิดวันเสาร์ ถ้าคุณเกิด วันอาทิตย์ วันอังคาร และวันพุธกลางวัน สามวันนี้ใช้ชื่อนี้ได้ครับ

ถามทักษาหรือโหราศาสตร์เรื่องชื่อ ต้องมีวันเกิด ชื่อและนามสกุลประกอบด้วยครับ