อยากจะเปลี่ยนชื่อใหม่ครับต้องทำอย่างไรคับ

ป้ายกำกับ: ไม่มี
  1. รูปส่วนตัว DEKWAT

DEKWAT said:
    เนื่องจากขณะนี้ อาจารย์นพกรณ์ไม่สบายครับ
    จึงต้องของดตอบกระทู้เรื่องชื่อชั่วคราว
    ดังที่แจ้งไว้แล้วในกระทู้แปลชื่อครับ

ขออภัยครับ ช่วงนี้ป่วย ไม่สามารถตอบคำถามได้เต็มที่

ของดตอบชั่วคราวครับ

2. รูปส่วนตัว DEKWAT

อาจารย์นพกรยังอยู่ในช่วงพักรักษาตัวครับ

3. Narumonfah said:
    เข้าลิงค์แล้วหาที่โพสต์ไม่เจอเหมือนกันค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ อยากปรึกษาอาจารย์นพเรื่องตั้งชื่อลูกสาวกับท่านมากเลยค่ะ เพราะเชื่อในคำแนะนำการตั้งชื่อ ไม่ทราบอาจารย์พอสะดวกดูให้ได้มั้ยค่ะ อยากได้ชื่อทักษา 14 ค่ะ นามสกุล ธีรเศรณี ถ้าตั้งชื่อทักษา 15 จะดีมั้ยค่ะเหมาะกับเด็กผู้หญิงมั้ยค่ะ

4. รูปส่วนตัว DEKWAT

เนื่องจากขณะนี้ อาจารย์นพกรณ์ไม่สบายครับ
    จึงต้องของดตอบกระทู้เรื่องชื่อชั่วคราว
    ดังที่แจ้งไว้แล้วในกระทู้แปลชื่อครับ

ขออภัยครับ ช่วงนี้ป่วย ไม่สามารถตอบคำถามได้เต็มที่

ของดตอบชั่วคราวครับ

อาจารย์นพกรยังอยู่ในช่วงพักรักษาตัวครับ

5. จริยาภรณ์ said:
    สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ ขอให้อาจารย์นพกรหายป่วยๆไวนะคะ